ตรวจสอบโปรไฟล์แล้ว
เรียนอยู่จิตวิทยา จุฬาลงกรณ์
เกรดเฉลี่ยวิชาวิทยาศาสตร์ 4.00 ทุกเทอมตั้วแต่ประถมถึงมัธยมต้น
เกรดเฉลี่ยวิชาชีววิทยา ระดับมัธยมปลาย 4.00
เกรดเฉลี่ยวิชาเคมีและฟิสิกส์ มัธยมปลาย 3.75
คะแนน a level วิชาชีววิทยา 81.6 / 100
สอนวิทยาศาสตร์ระดับประถม
สอนชีววิทยาระดับมัธยม
สามารถสอนศิลปะและการวาดรูปได้ ยังไม่ถึงขั้นผู้เชี่ยวชาญ แต่ก็มีฝีมือด้านการวาดรูป การทำงานศิลปะ และงานฝีมือ เช่น ตกแต่งเค้ก ประดิษฐ์งานส่งครู ตกแต่งตัดเย็บเสื้อผ้าด้วยมือ
ชั่วโมงละ 200 บาท
2ชั่วโมงขึ้นไปต่อหนึ่งวัน(เว้นพักระหว่างชั่วโมง) คิดชั่วโมงละ150บาท
ทำงานได้ทุกวัน สะดวกเป็นช่วงก่อน 19.00น.
หากสนใจเรียนที่สถานที่ของผู้สอน สะดวกเป็นสอนที่ร้านกาแฟร้านเงียบๆ และเปลี่ยนร้านบ่อย เพราะเชื่อว่าบรรยากาศการเรียนที่ไม่ซ้ำเดิม จะช่วยให้นักเรียนเบื่อกับการเรียนน้อยลง
ต้องการเรียนคอร์สนี้ กดติดต่อครูผู้สอนที่ปุ่มข้อมูลการติดต่อสีเขียวด้านล่าง
ธรรมชาติของสิ่งมีชีวิต
การศึกษาชีววิทยา
เคมีที่เป็นพื้นฐานของสิ่งมีชีวิต
เซลล์ของสิ่งมีชีวิต
ระบบย่อยอาหารและการสลายสารอาหารเพื่อให้ได้พลังงาน
**เรียนตัวต่อตัว ถามได้ทุกอย่างที่สงสัย
เรียนเป็นกลุ่มสอบถามได้ จะคิดราคาพิเศษ
เรียนเป็นกลุ่มได้ไม่เกิน4คน เพื่อให้สามารถสอนทุกคนได้ทั่วถึงและเข้าใจจริงๆ
เรียนคอร์สละ 20 ชั่วโมง
ราคาค่าเรียนคอร์สละ 1000 บาท
การรักษาดุลยภาพในร่างกาย
การเคลื่อนที่ของสิ่งมีชีวิต
การรับรู้และการตอบสนอง
ระบบต่อมไร้ท่อ
พฤติกรรมของสัตว์
การสืบพันธุ์และการเจริญเติบโต
**เรียนตัวต่อตัว ถามได้ทุกอย่างที่สงสัย
เรียนเป็นกลุ่มสอบถามได้ จะคิดราคาพิเศษ
เรียนเป็นกลุ่มได้ไม่เกิน4คน เพื่อให้สามารถสอนทุกคนได้ทั่วถึงและเข้าใจจริงๆ
เรียนคอร์สละ 40 ชั่วโมง
ราคาค่าเรียนคอร์สละ 2000 บาท
โครงสร้างและหน้าที่ของพืชดอก
การสังเคราะห์ด้วยแสง
การสืบพันธุ์ของพืชดอก
การตอบสนองของพืช
**เรียนตัวต่อตัว ถามได้ทุกอย่างที่สงสัย
เรียนเป็นกลุ่มสอบถามได้ จะคิดราคาพิเศษ
เรียนเป็นกลุ่มได้ไม่เกิน4คน เพื่อให้สามารถสอนทุกคนได้ทั่วถึงและเข้าใจจริงๆ
เรียนคอร์สละ 25 ชั่วโมง
ราคาค่าเรียนคอร์สละ 1500 บาท
การค้นพบกฏการถ่ายทอดทางพันธุกรรม
ยีนและโครโมโซม
พันธุศาสตร์และเทคโนโลยีชีวภาพ
วิวัฒนาการ
เรียนคอร์สละ 25 ชั่วโมง
ราคาค่าเรียนคอร์สละ 1500 บาท
ความหลากหลายทางชีวภาพ
ระบบนิเวศ
ประชากร
มนุษย์กับความยั่งยืนของสิ่งแวดล้อม
เรียนคอร์สละ 20 ชั่วโมง
ราคาค่าเรียนคอร์สละ 750 บาท
เฉลยโจทย์ข้อสอบเก่า โรงเรียนที่นักเรียนต้องการ
เรียนคอร์สละ 70 ชั่วโมง
ราคาค่าเรียนคอร์สละ 2500 บาท
เฉลยโจทย์ข้อสอบเก่า โรงเรียนที่นักเรียนต้องการ
เรียนคอร์สละ 70 ชั่วโมง
ราคาค่าเรียนคอร์สละ 2500 บาท
สอนเนื้อหา ม.4-ม.6 อย่างละเอียดทุกบท
พร้อมตะลุยโจทย์ข้อสอบเก่า 15 ปีย้อนหลัง
การันตีคะแนน 60-70+
เรียนตัวต่อตัว ถามได้ทุกอย่างที่สงสัย
เรียนเป็นกลุ่มสอบถามได้ จะคิดราคาพิเศษ
เรียนเป็นกลุ่มได้ไม่เกิน4คน เพื่อให้สามารถสอนทุกคนได้ทั่วถึงและเข้าใจจริงๆ
เรียนคอร์สละ 350 ชั่วโมง
ราคาค่าเรียนคอร์สละ 5000 บาท
สรุปเนื้อหาอย่างละเอียด และเฉลยข้อสอบ สอวน.ปีเก่า
เรียนคอร์สละ 40 ชั่วโมง
ราคาค่าเรียนคอร์สละ 1800 บาท
คอร์สเพิ่มเกรดของโรงเรียน
เลือกระดับชั้นที่ต้องการเรียนได้
เรียนคอร์สละ 20 ชั่วโมง
ราคาค่าเรียนคอร์สละ 1000 บาท
ได้ทุกบทเท่าที่นักเรียนรีเควส
สอนเข้าใจมากเลยค่ะ อธิบายดีมากเลย