ตรวจสอบโปรไฟล์แล้ว
🙏กราบบสวัสดีชาวสยามทุกท่าน พี่ชื่อว่าพี่เพชร เป็นครูสอนคณิศาสตร์ครับ สอนมาได้มา 8 ปีแล้ว ตอนนี้พี่เติบโตจนมีสถานบันเป็นของตัวเอง ตลอด8ปีที่ผ่านมาพี่ได้ส่งพวกรุ่นพี่ติดโรงเรียนดังๆต่างๆไม่ว่าจะเป็น ตอ. KVIS บด. และโรงเรียนชั้นนำในหลายๆจังหวัด อาจจะยังไม่เยอะเท่าครูท่านอื่นๆ แต่รับรองได้ว่าสนุกและทำให้คณิตศาสตร์เป็นเรื่องที่ง่ายยยย ขึ้นเยอะเมื่อเรียนกับพี่
📍สำหรับน้องๆที่กำลังต้องการเพิ่มเกรด สอบเข้า เพิ่มความรู้ อยากชนะเพิ่ลๆ มาเรียนกับพี่กันรับรองก็เท่าเดิม เย้ยยย เก่งขึ้นอย่างแน่นอนครับ สูตรลัดต่างๆที่พี่รับรองว่าไม่มีโรงเรียนไหนเคยสอนนอกจากพี่ยยย (สุดยอดแล้วจริ๊งง)
📍ปกติพี่จะสอนตัวต่อตัวที่กรุงเทพ/เชียงรายครับ แต่ด้วยโควิดที่ผานมาทำให้ต้องผันตัวมาสอนออนไลน์ด้วยครับ
📍เรียนกับครูพี่เพชรได้อะไร
1.ความรู้ที่ทำให้น้องมองคณิตศาสตร์เปลี่ยนไป
2.เอกสารประกอบการเรียน
3.เรียนกับพี่ยอมรับว่าจะไม่เหมือนที่อื่นตรงที่พี่จะให้การบ้านด้วยครับ เข้าใจว่างานที่รร.น้องก็เยอะแล้ว แต่เพื่อเป็นการทบทวนว่าน้องจะเข้าใจจริงๆ (เสียเงินมาแล้วก็อยากให้เข้าใจจริงๆ😭)
4.เมื่อจบบทจะมีการสอบ (เหมือนเดิมครับ เสียเงินแล้วต้องได้ต้องเก่งจริงๆ)
5.แจกตัง!! ใช่แล้วฟังไม่ผิดที่นี้ตอบถูกตอบถูกใจคนสอน แจกตังนะ!5555
📍เรทราคาก็ถ้าจับกลุ่มมาจะถูกกว่าเรียนเดี่ยวครับ เรียนกลุ่มสนุกดีไม่กดดัน^^ จ่ายเป็นคอร์สเนอะเดือนละบลาๆก็ตามที่ตกลงกัน
-ก่อนจากไปฝากติวเตอร์รุ่นใหม่ไฟแรง(ทะลุนรก) สไตล์การสอนพี่บอกเลยว่า เอนจอยสุดๆ แล้วเรามาม่วนจอยด้วยกั๊นนน❤️🔥 ด้วยรักก-
ต้องการเรียนคอร์สนี้ กดติดต่อครูผู้สอนที่ปุ่มข้อมูลการติดต่อสีเขียวด้านล่าง
ติวสอบ ครับตามชื่อเลยติวสอบ ลุยข้อสอบรัวๆแจกสูตรลัดกระจาย
สิ่งที่จะได้รับ
📍1 เดือน สัปดาห์ละ 2 วัน วันละ2ชั่วโมงรวมทั้งหมด 16+3ชั่วโมง (3ชั่วโมงที่บวกมาให้ไปทำข้อสอบก่อน เพื่อไม่ให้กระทบกับเวลาเรียน)
📍เอกสารประกอบการเรียน ชีทรวมข้อสอบ
📍ตอบได้คะแนนเยอะแจกตัง!!
🔥มาเป็นกลุ่ม3คนขึ้นไป ลดเหลือคนละ 1800
เรียนคอร์สละ 16 ชั่วโมง
ราคาค่าเรียนคอร์สละ 2100 บาท
เรียนเนื้อหาตามห้องเรียน
สิ่งที่จะได้รับ
📍1 เดือน สัปดาห์ละ 2 วัน วันละ1ชั่วโมงครึ่ง
รวมทั้งหมด 12+3ชั่วโมง (3ชั่วโมงที่บวกมาให้ไปทำข้อสอบก่อน เพื่อไม่ให้กระทบกับเวลาเรียน)
📍เอกสารประกอบการเรียน ชีทรวมข้อสอบ
📍ตอบได้คะแนนเยอะแจกตัง!!
🔥มาเป็นกลุ่ม3คนขึ้นไป ลดเหลือคนละ 1300
เรียนคอร์สละ 14 ชั่วโมง
ราคาค่าเรียนคอร์สละ 1600 บาท
เรียนเนื้อหาตามห้องเรียน
สิ่งที่จะได้รับ
📍1 เดือน สัปดาห์ละ 2 วัน วันละ1ชั่วโมงครึ่ง
รวมทั้งหมด 12+3ชั่วโมง (3ชั่วโมงที่บวกมาให้ไปทำข้อสอบก่อน เพื่อไม่ให้กระทบกับเวลาเรียน)
📍เอกสารประกอบการเรียน ชีทรวมข้อสอบ
📍ตอบได้คะแนนเยอะแจกตัง!!
🔥มาเป็นกลุ่ม3คนขึ้นไป ลดเหลือคนละ 1500
เรียนคอร์สละ 14 ชั่วโมง
ราคาค่าเรียนคอร์สละ 1800 บาท
ยังไม่มีรีวิว